welcome to dkvn forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Rất cần 1 câu giải thích từ Admin

2 posters

Go down

Rất cần 1 câu giải thích từ Admin Empty Rất cần 1 câu giải thích từ Admin

Bài gửi  ĐỗMạnhCường Tue Oct 02, 2012 10:12 pm

Đã hơn 2 tháng tôi ko đụng đến CFVN, tuần trước có được chút tiền được cho, tôi đi mua 2 cái thẻ gate mệnh giá 50k để nạp vào CFVN chơi cùng AE cho vui, đang hí hửng cạo thẻ, mở máy tính mở trình duyệt và gõ dotkichvn.com thì hiện ra 1 site của Google với dòng thông báo " Sv Bảo Trì " lúc đó tôi sặc máu ko biết vì lý do gì mà phải chuyển qua site của Google, tôi nghi ngờ CFVN bị sập, lên mạng vào các forum như kinggame, Vn-zoom, govn, để thăm dò tin tức thì được biết CFVN bị hack, bị C50 truy tố, nhưng dốt cuộc tôi ko biết lý do gì mà khiến DKVN ra nông nỗi này. Thẻ thì tôi đã cạo cả 2 rồi, giờ có đổi thì ai đổi cho, mua về ko nạp được thì biết làm gì đây? thậm chí cái acc cũ của tôi khi sv còn sống đã sở hữu nhân vật Fox, tôi ko nhớ rõ lắm nhưng tôi chắc chắn tôi đã nạp gần 400k vào DKVN rồi. Dạo qua 1 vòng forum và đọc các thông báo thì hầu hết đều là Admin giả, Fake, tôi tìm đến forum này và đọc thông báo của Admin nhưng tôi thấy thông báo này có vẻ quá mịt mờ tin tức, Admin chỉ biết nói rằng " Sv đang bị lỗi nặng, sẽ open sẽ trở lại trong khoảng 1 thời gian sớm nhất" nhưng tôi nghĩ sv sẽ open trở lại vào năm sau hoặc sẽ "KO BAO GIỜ" open được nữa. 400k đối với tôi ko phải là số tiền lớn, nếu sv có sập thật thì tôi cũng ko cần bồi thường, tôi chỉ mong BQT sớm và cố gắng mở lại sv trong thời gian sớm nhất, nếu ko có khả năng mở lại được sv thì tôi mong BQT lên tiếng cho AE ở đây biết, bây giờ nhiều người rất hoang mang như tôi ko biết bao giờ sv open trở lại để được "bắn" nhau tiếp. Tôi thực sự rất cần 1 câu trả lời chính thức từ BQT Admin !

ĐỗMạnhCường
thành viên mới
thành viên mới

Rất cần 1 câu giải thích từ Admin Empty Re: Rất cần 1 câu giải thích từ Admin

Bài gửi  Gunther Đoàn Wed Oct 03, 2012 10:39 am

ĐKVN đóng cửa rồi nhé. Lo mà chuyển Gate thành ĐT mà nạp cho đỡ phí
Gunther Đoàn
Gunther Đoàn
Thành viên
Thành viên

- Similar topics